Íslenski knattspyrnuskólinn

29. júlí - 5. ágúst 2018

Ferðir
Flug
Báðar leiðir
Aðra leið

Myndagallerí

Íslenski fótboltaskólinn á Spáni.

Facebook síða skólans

Umfjöllun um skólann

Skólinn var stofnaður sumarið 2016, fyrsti sinnar tegundar. Íslenskur skóli á erlendri grundu þar sem þjálfarar eru vel menntaðir, íslenskir, reynslumiklir toppþjálfarar. Lögð er áhersla á  einstaklingasmiðaðar æfingar við toppskilyrði á Spáni. Staðurinn er ein nýjasta knattspyrnumiðstöðin á Spáni þar sem mörg af toppliðum í Evrópu koma reglulega til að æfa.

Skólinn var fyrst starfræktur sumarið 2016 og hefur slegið í gegn. Þessi tvö sumur hafa tæplega 90 ungir knattspyrnuiðkendur sótt skólann.

Ferðatilhögun 29. júlí - 5. ágúst 2018
Flogið verður til Alicante seinni part sunnudags þann 29.júlí (þeir iðkendur sem eru á Rey-cup ni ferðinni).
Heimflugið er 6. ágúst. Brottför 01:05, þ.e. eftir miðnætti 5. ágúst.

Staðsetning
Skólinn er staðsettur í San Pedro á Suður-Spáni sem er í um klukkustundar akstursfjarlægð frá Alicante. Æft verður á Pinatar Arena æfingasvæðinu, einstaklega glæsileg aðstaða. Á svæðinu eru 6 FIFA grasvellir, frábær skallatennisaðstaða, líkamsrækt o.fl.

Fyrir hverja og hvaða aldur
Skólinn er bæði fyrir stelpur og stráka fædd 2002, 2003 og 2004 og er tilvalin fermingargjöf. Þetta er einstakt tækifæri fyrir áhugasama iðkendur sem vilja fá leiðsögn hjá nokkrum af bestu þjálfurum Íslands.

Þjálfarar
Þjálfaraliðið í skólanum er glæsilegt en allir þjálfarar skólans eru handhafar UEFA-A  þjálfaragráðunnar. Meðal þjálfara eru Freyr Sverrisson sem hefur þjálfað yngri landslið Íslands til margra ára. Jón Ólafur Daníelsson sem hefur þjálfað U-17 ára landslið kvenna og er nú einn af þjálfurum meistaraflokks karla hjá ÍBV. Nihad Hasecic (Cober) sem þjálfar hjá Grindavík.
Við viljum benda á skólinn er með sér markmannsþjálfara, Þorsteinn Magnússon. Þorsteinn er handhafi UEFA-A gráðu í markmannsþjálfun. Þorsteinn hefur starfað í erlendum akademíum fyrir markverði ásamt því að hafa þjálfað markverði hjá Íslenskum landsliðum í gegnum tíðina.
Að auki verða þjálfarar frá Murcia og Cartagena til að brjóta upp æfingarnar að spænskum hætti.

Fararstjóri
Íslenskir fararstjórar fyrir stelpur og stráka.

Fyrir utan æfingarnar er ýmis afþreying.
Fyrirlestrar fyrir íþróttafólk sem vill ná langt.
Skemmtanir er lúta að hópefli.
Farið verður í vatnsrennibrautargarð.
Farið verður á ströndina.
Farið verður í La Zenia verslunarmiðstöðina.
Svo er ýmis afþreying fyrir iðkendur bæði á hótelinu og utan þess.
Eins og fyrsta árið verðs „Landsleikir“ gegn Spánverjum sem gerir frábæra ferð enn betri.
Auka möguleikar

Við viljum benda fólki á þann möguleika að upplagt er fyrir foreldra að sameina skólann fjölskyldufríi. Hægt er að biðja um breytingu á heimflugi iðkenda.
Athugið að það er takamarkaður aðgangur. Aðeins 36 útispilarar og 6 markmenn.

Kostnaður
Verð er 242.500 kr. á mann í tvíbýli.
Ferðast er með ferðaskrifstofunni VITA Sport.

Innifalið
Flug og flugvallarskattar
Rúta til og frá Alicante flugvallar
Gisting á frábæru hóteli
Frábær æfingaaðstaða
Fullt fæði alla daga - glæsilegt hlaðborð í öll mál
Vatn og djús með mat
Vatn á allar æfingar
Tvö sett af sérmerktum æfingafatnaði
Þvottur á íþróttafatnaði daglega
Landsleikur
Afþreying
Fararstjórn

 

Sjá nánari ferðalýsingu
Ferðir
Flug
Báðar leiðir
Aðra leið
 • Veðrið

 • Flugtími

  Kef íkon mynd af flugvél ALC

  04:35

  Eftirmiðdagsflug

 • Gjaldmiðill

  Evra

  Gengi

Gististaðir

Sjá alla gististaði
Sjá Kortasýn Sjá gististaði